1. Thiết kế rộng gấp đôi, phù hợp cho 4 xe.
2. Được tùy chỉnh theo bố cục, tiết kiệm không gian và chi phí nhờ thiết kế nhỏ gọn.
3. Khóa an toàn kép: khóa thứ nhất là khóa an toàn dạng thang có thể điều chỉnh, khóa thứ hai sẽ tự động kích hoạt trong trường hợp dây thép bị đứt.
4. Đường băng có thể chứa được các phương tiện rộng hoặc hẹp.
Tổng khả năng nâng: 5.4000kg
6. Khóa an toàn đa vị trí ở mỗi cột
7. Xi lanh thủy lực đơn ẩn
8. Đường kính ròng rọc tăng giúp giảm mỏi cáp.
9. Khóa chống rơi cơ khí cho phép nhiều độ cao dừng khác nhau.
10. Vị trí bộ nguồn có thể tùy chỉnh
11. Vị trí của bảng điều khiển có thể điều chỉnh được
12. Thiết bị bảo vệ chống nới lỏng và đứt dây cáp thép
13. Xử lý bề mặt: sơn tĩnh điện
| Thông số sản phẩm | |
| Mã số sản phẩm | CHFL2+2 |
| Khả năng nâng | 4000 kg |
| Chiều cao nâng | 1800/2100 mm |
| Khoảng cách giữa các đường băng | 3820mm |
| Thiết bị khóa | Năng động |
| Mở khóa | Mở khóa tự động bằng điện hoặc bằng tay. |
| Chế độ lái | Hệ thống dẫn động thủy lực + cáp |
| Công suất nguồn điện / động cơ | 110V / 220V / 380V, 50Hz / 60Hz, 1 pha / 3 pha, 2.2Kw 60/90 giây |
| Chỗ đậu xe | 4 |
| Thiết bị an toàn | Thiết bị chống rơi |
| Chế độ hoạt động | Công tắc khóa |
1. Nhà sản xuất thang nâng xe chuyên nghiệp, với hơn 10 năm kinh nghiệm. Chúng tôi cam kết sản xuất, cải tiến, tùy chỉnh và lắp đặt các thiết bị đỗ xe đa dạng.
Hơn 2.16000 lượt đỗ xe, tại hơn 100 quốc gia và vùng lãnh thổ.
3. Đặc điểm sản phẩm: Sử dụng nguyên liệu chất lượng cao để đảm bảo chất lượng.
4. Chất lượng tốt: Đạt chứng nhận TUV, CE. Kiểm tra nghiêm ngặt mọi quy trình. Đội ngũ QC chuyên nghiệp đảm bảo chất lượng.
5. Dịch vụ: Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp trong giai đoạn trước và sau bán hàng, dịch vụ được tùy chỉnh theo yêu cầu.
6. Nhà máy: Nằm ở Thanh Đảo, bờ biển phía đông Trung Quốc, giao thông rất thuận tiện. Công suất hàng ngày là 500 bộ.