1. Tối ưu hóa việc sử dụng đất bằng cách tận dụng không gian ngầm theo chiều dọc.
2. Giảm sự lộn xộn trên bề mặt và tăng tính thẩm mỹ cho khu vực.
3. Cung cấp bãi đậu xe an toàn và được che chắn khỏi thời tiết.
4. Các tòa nhà dân cư, không gian thương mại, khu phức hợp văn phòng và khách sạn.
5. Lý tưởng cho các khu vực đô thị nơi diện tích mặt bằng rất hạn chế.
| Mã số sản phẩm | CSL-3 |
| Khả năng nâng | 2500kg mỗi tầng |
| Chiều cao nâng | tùy chỉnh |
| Chiều cao tự đóng | tùy chỉnh |
| Tốc độ thẳng đứng | 4-6 M/phút |
| Kích thước bên ngoài | tùy chỉnh |
| Chế độ lái | 2 xi lanh thủy lực |
| Kích thước xe | 5000 x 1850 x 1900 mm |
| Chế độ đỗ xe | 1 trên mặt đất, 1 dưới lòng đất |
| Chỗ đậu xe | 2 xe ô tô |
| Thời gian tăng/giảm | 70 giây / 60 giây / có thể điều chỉnh |
| Công suất nguồn điện / động cơ | 380V, 50Hz, 3 pha, 5.5kW |
1. Nhà sản xuất thang nâng xe chuyên nghiệp, với hơn 10 năm kinh nghiệm. Chúng tôi cam kết sản xuất, cải tiến, tùy chỉnh và lắp đặt các thiết bị đỗ xe đa dạng.
2. Hơn 16000 trải nghiệm đỗ xe, tại hơn 100 quốc gia và vùng lãnh thổ.
3. Đặc điểm sản phẩm: Sử dụng nguyên liệu chất lượng cao để đảm bảo chất lượng.
4. Chất lượng tốt: Đạt chứng nhận TUV, CE. Kiểm tra nghiêm ngặt mọi quy trình. Đội ngũ QC chuyên nghiệp đảm bảo chất lượng.
5. Dịch vụ: Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp trong giai đoạn trước và sau bán hàng, dịch vụ được tùy chỉnh theo yêu cầu.
6. Nhà máy: Nằm ở Thanh Đảo, bờ biển phía đông Trung Quốc, giao thông rất thuận tiện. Công suất hàng ngày 500 bộ.