1. Tối ưu hóa không gian
Tăng gấp đôi sức chứa chỗ đậu xe mà không cần mở rộng diện tích – lý tưởng cho những không gian chật hẹp.
2. Thang máy vận hành bằng điện
Hệ thống thủy lực hoặc điện giúp vận hành trơn tru và dễ dàng.
3. Vừa vặn theo yêu cầu
Thiết kế có thể điều chỉnh để phù hợp với nhiều loại xe khác nhau.
4. Tiết kiệm chi phí
Chi phí lắp đặt và bảo trì thấp hơn so với hệ thống nhiều tầng.
| Mã số sản phẩm | CHPLA2300/CHPLA2700 |
| Khả năng nâng | 2300kg/2700kg |
| Điện áp | 220V/380V |
| Chiều cao nâng | 2100mm |
| Chiều rộng hữu dụng của nền tảng | 2100mm |
| Giờ mọc | 40s |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện/Mạ kẽm |
| Màu sắc | Không bắt buộc |
1. Tôi có thể đặt hàng bằng cách nào?
Vui lòng cung cấp diện tích đất, số lượng xe và các thông tin khác, kỹ sư của chúng tôi có thể thiết kế bản vẽ phù hợp với diện tích đất của bạn.
2. Tôi có thể nhận được nó trong bao lâu?
Khoảng 45 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận được khoản thanh toán tạm ứng của bạn.
3. Khoản mục thanh toán là gì?
Chuyển khoản ngân hàng, thư tín dụng....