•Sàn ga đơn dành cho 2 xe
• Độ sâu hố ga tiêu chuẩn: 1500-1600mm
•Kích thước xe: chiều cao 1450-1500mm, chiều dài 4900-5000mm
•Chiều rộng bệ đỡ sử dụng được cho loại tiêu chuẩn: 2200mm
•Thiết kế tiêu chuẩn: 2.000 kg mỗi chỗ đậu xe
•Xử lý bề mặt: sơn tĩnh điện
| Thông số sản phẩm | |
| Mã số sản phẩm | CPL-2A |
| Khả năng nâng | 2000kg/4400lbs |
| Chiều cao nâng | 1500mm |
| Chiều cao hố | 1500mm |
| Chế độ lái | thủy lực |
| Công suất nguồn điện / động cơ | 380V, 5.5Kw 60 giây |
| Chỗ đậu xe | 2 |
| Chế độ hoạt động | Công tắc khóa |
1. Nhà sản xuất thang nâng xe chuyên nghiệp, với hơn 10 năm kinh nghiệm. Chúng tôi cam kết sản xuất, cải tiến, tùy chỉnh và lắp đặt các thiết bị đỗ xe đa dạng.
2. Hơn 16.000 lượt đỗ xe, hơn 100 quốc gia và vùng lãnh thổ.
3. Đặc điểm sản phẩm: Sử dụng nguyên liệu chất lượng cao để đảm bảo chất lượng.
4. Chất lượng tốt: Đạt chứng nhận CE. Kiểm tra nghiêm ngặt mọi quy trình. Đội ngũ QC chuyên nghiệp đảm bảo chất lượng.
5. Dịch vụ: Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp trong giai đoạn trước và sau bán hàng, dịch vụ được tùy chỉnh theo yêu cầu.
6. Nhà máy: Nằm ở Thanh Đảo, bờ biển phía đông Trung Quốc, giao thông rất thuận tiện. Công suất hàng ngày 500 bộ.