1. Không cần lắp đặt, có thể di chuyển để sử dụng.
2. Sơn tĩnh điện
3. Tháo lắp thủ công, sử dụng đơn giản
4. Dùng để sửa chữa nhanh, ví dụ như sửa lốp nhanh, thay dầu động cơ, v.v.
5. Động cơ bằng nhôm giúp chống quá nhiệt
6. Nền tảng kết nối dây cứng, đảm bảo đồng bộ hóa.
7. Thử nghiệm tải động ở mức 120% công suất và thử nghiệm tải tĩnh ở mức 150% công suất
8. Gioăng dầu kiểu Ý đảm bảo không bị rò rỉ dầu.
9. Van điện từ có chức năng xả khẩn cấp bằng tay
10. Máy bơm di động gắn trên xe đẩy dùng để vận chuyển thang nâng quanh xưởng.
11. Đã được phê duyệt về điện và an toàn.
12. Hai xi lanh thủy lực và thiết kế kiểu kéo cắt kéo giúp đạt được sức mạnh và độ ổn định tối đa.
13. Tay đỡ có bán kính trượt 24 inch dễ dàng điều chỉnh
14. Khóa an toàn tự động hai vị trí
| Thông số sản phẩm | |
| Mã số sản phẩm | CHSL2700 |
| Khả năng nâng | 2700KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 1200mm |
| Chiều cao nâng tối thiểu | 130mm |
| Chiều rộng nền tảng | 1742mm |
| Chiều dài bệ | 1740mm |
| Thời gian tăng/giảm | Khoảng 30-50 tuổi |
| Công suất động cơ | 3.0kW-380V hoặc 3.0kW-220V |
| Áp suất dầu định mức | 24MPa |
| Tổng trọng lượng | 450kg |
Mở khóa bằng tay
Các thanh đỡ chủ động được gia cố và làm dày thêm
Với bốn cặp khay cao và thấp.
Rơ moóc nhỏ di động điều khiển bằng tay
Tăng cường và làm nổi bật khớp cắn
Câu 1: Bạn là nhà máy hay nhà buôn?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất, chúng tôi có nhà máy và kỹ sư riêng.
Câu 2. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Thanh toán 50% tiền đặt cọc bằng chuyển khoản ngân hàng (T/T), và 50% còn lại trước khi giao hàng đối với đơn hàng số lượng lớn. Chúng tôi sẽ gửi ảnh sản phẩm và bao bì trước khi bạn thanh toán phần còn lại.
Câu 3. Điều khoản giao hàng của bạn là gì?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Câu 4. Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: Kết cấu thép được bảo hành 5 năm, tất cả các phụ tùng thay thế được bảo hành 1 năm.