1. Được thiết kế cho trần nhà thấp
2. Loại thang nâng xe mini có chức năng nghiêng này phù hợp với những khu vực có chiều cao hạn chế; đặc biệt là ở tầng hầm hoặc các góc của căn hộ.
Khả năng nâng 3.2500kg, chỉ phù hợp với xe sedan.
4. Nền tảng nghiêng 10 độ
5. Hệ thống truyền động trực tiếp bằng hai xi lanh nâng thủy lực.
6. Bộ nguồn thủy lực riêng biệt và bảng điều khiển
7. Có thể di chuyển hoặc đặt lại vị trí.
8. Công tắc điện tử dùng chìa khóa để đảm bảo an ninh và an toàn.
9. Tự động tắt nếu người vận hành nhả công tắc khóa
10. Có cả tùy chọn mở khóa bằng điện và bằng tay.
11. Cảm biến phát hiện phương tiện.
12. Hệ thống cảnh báo bằng âm thanh và ánh sáng.
13. Chiều cao nâng tối đa có thể điều chỉnh cho phù hợp với các trường hợp khác nhau.
14. Khóa chống rơi cơ học ở vị trí trên cùng
15. Bảo vệ quá tải thủy lực
16. Bệ đỡ mạ kẽm có tấm lượn sóng giúp đỗ xe dễ dàng hơn.
| Thông số sản phẩm | |
| Mã số sản phẩm | CHPLB2500 |
| Khả năng nâng | 2500 kg/5500 lbs |
| Chiều cao nâng | 1800-2100 mm |
| Chiều rộng đường băng | 1900mm |
| Thiết bị khóa | Năng động |
| Mở khóa | Mở khóa tự động bằng điện hoặc bằng tay. |
| Chế độ lái | Dẫn động bằng thủy lực |
| Công suất nguồn điện / động cơ | 220V / 380V, 50Hz / 60Hz, 1 pha / 3 pha, 2.2Kw 50/45 giây |
| Chỗ đậu xe | 2 |
| Thiết bị an toàn | Thiết bị chống rơi |
| Chế độ hoạt động | Công tắc khóa |
1. Nhà sản xuất thang nâng xe chuyên nghiệp, với hơn 10 năm kinh nghiệm. Chúng tôi cam kết sản xuất, cải tiến, tùy chỉnh và lắp đặt các thiết bị đỗ xe đa dạng.
2. Hơn 16000 trải nghiệm đỗ xe, tại hơn 100 quốc gia và vùng lãnh thổ.
3. Đặc điểm sản phẩm: Sử dụng nguyên liệu chất lượng cao để đảm bảo chất lượng.
4. Chất lượng tốt: Đạt chứng nhận TUV, CE. Kiểm tra nghiêm ngặt mọi quy trình. Đội ngũ QC chuyên nghiệp đảm bảo chất lượng.
5. Dịch vụ: Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp trong giai đoạn trước và sau bán hàng, dịch vụ được tùy chỉnh theo yêu cầu.
6. Nhà máy: Nằm ở Thanh Đảo, bờ biển phía đông Trung Quốc, giao thông rất thuận tiện. Công suất hàng ngày 500 bộ.