1. Giải pháp bãi đậu xe gara tầng hầm cho các tòa nhà dân cư và thương mại.
2. Hệ thống bãi đỗ xe hố CPT-2 cung cấp các không gian đỗ xe độc lập cho 2 xe (EB), 2x2 xe (DB), mỗi xe nằm chồng lên nhau, lối vào bãi đỗ xe có độ nghiêng (khoảng 7,5 độ).
3. Tải trọng tối đa: 2000kg.
4. Bệ đỡ thấp nghiêng với độ cao hố thấp hơn.
5. Bệ đỡ mạ kẽm với tấm lượn sóng giúp đỗ xe dễ dàng hơn.
6. Ngay cả với chiều cao lắp đặt nhỏ hơn, hai xe vẫn có thể đỗ dễ dàng chồng lên nhau.
7. Dây cáp thép cung cấp thêm khả năng bảo vệ chống rơi ngã.
8. Xử lý bề mặt bằng phương pháp phun sơn tĩnh điện cho sử dụng trong nhà; mạ kẽm nóng cho sử dụng ngoài trời.
| Thông số sản phẩm | |
| Mã số sản phẩm | CPT-2/4 |
| Khả năng nâng | 2000 kg/5000 lbs |
| Chiều cao nâng | 1650 mm |
| Trên | 1650mm |
| Hố | 1700mm |
| Thiết bị khóa | Năng động |
| Mở khóa | Mở khóa tự động bằng điện hoặc bằng tay. |
| Chế độ lái | Truyền động thủy lực + Xích |
| Công suất nguồn điện / động cơ | 380V, 5.5Kw 60 giây |
| Chỗ đậu xe | 2/4 |
| Thiết bị an toàn | Thiết bị chống rơi |
| Chế độ hoạt động | Công tắc khóa |
1. Nhà sản xuất thang nâng xe chuyên nghiệp, với hơn 10 năm kinh nghiệm. Chúng tôi cam kết sản xuất, cải tiến, tùy chỉnh và lắp đặt các thiết bị đỗ xe đa dạng.
2. Hơn 16000 trải nghiệm đỗ xe, tại hơn 100 quốc gia và vùng lãnh thổ.
3. Đặc điểm sản phẩm: Sử dụng nguyên liệu chất lượng cao để đảm bảo chất lượng.
4. Chất lượng tốt: Đạt chứng nhận TUV, CE. Kiểm tra nghiêm ngặt mọi quy trình. Đội ngũ QC chuyên nghiệp đảm bảo chất lượng.
5. Dịch vụ: Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp trong giai đoạn trước và sau bán hàng, dịch vụ được tùy chỉnh theo yêu cầu.
6. Nhà máy: Nằm ở Thanh Đảo, bờ biển phía đông Trung Quốc, giao thông rất thuận tiện. Công suất hàng ngày 500 bộ.