1. Được trang bị động cơ servo tốc độ cao và hệ thống điều khiển.
3. Khả năng kín khí, giữ nhiệt và cách âm tốt.
4. Chắc chắn và bền bỉ, ngoại hình đẹp
4. Nhiều phương pháp mở
5. Tốc độ đóng mở có thể điều chỉnh.
| Công suất động cơ | 0,75 kW/1.5 kW/khác |
| Nguồn điện | 110V/220V/380V |
| Vật liệu tấm | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc | Trắng, Xám đậm, Xám bạc, Đỏ, Vàng |
| Độ dày tấm | 40mm |
| Tốc độ mở | 0,8 đến 2,5 m/s, có thể điều chỉnh |
| Tốc độ đóng | 0,8m/s, có thể điều chỉnh |
| Sức cản của gió | 120 km/h |
| Đã sử dụng | ngành xây dựng, hậu cần |
1. Tôi có thể đặt hàng bằng cách nào?
Vui lòng cung cấp diện tích đất, số lượng xe và các thông tin khác, kỹ sư của chúng tôi có thể thiết kế bản vẽ phù hợp với diện tích đất của bạn.
2. Tôi có thể nhận được nó trong bao lâu?
Khoảng 45 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận được khoản thanh toán tạm ứng của bạn.
3. Khoản mục thanh toán là gì?
Chuyển khoản ngân hàng, thư tín dụng....