1. Đáng tin cậy, thiết thực, dễ vận hành và chi phí bảo trì thấp.
2. Tấm hợp kim nhôm với cấu trúc kết hợp xốp mật độ cao, đảm bảo không bị biến dạng và không bị mài mòn.
3. Cả hai đầu đều được nối với nhau bằng dây xích bánh bao, và tấm cửa được nối với nhau bằng dải niêm phong, giúp việc lắp ráp dễ dàng hơn.
| Kích thước cửa | Tùy chỉnh |
| Nguồn điện | 220V/380V |
| Vật liệu tấm | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc | Trắng, Xám đậm, Xám bạc, Đỏ, Vàng |
| Tốc độ mở | 0,8 đến 1,2 m/s, có thể điều chỉnh |
| Tốc độ đóng | 0,8m/s, có thể điều chỉnh |
| Sức cản của gió | 28-35 m/s |
| Đã sử dụng | ngành xây dựng, hậu cầnnhà để xe |
1. Tôi có thể đặt hàng bằng cách nào?
Vui lòng cung cấp diện tích đất, số lượng xe và các thông tin khác, kỹ sư của chúng tôi có thể thiết kế bản vẽ phù hợp với diện tích đất của bạn.
2. Tôi có thể nhận được nó trong bao lâu?
Khoảng 45 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận được khoản thanh toán tạm ứng của bạn.
3. Khoản mục thanh toán là gì?
Chuyển khoản ngân hàng, thư tín dụng....