1. Hiệu quả sử dụng không gian: Tăng gấp đôi sức chứa bãi đậu xe trên cùng diện tích.
2. Cơ cấu nâng hạ thủy lực hoặc điện: Nâng hạ bằng điện giúp vận hành dễ dàng.
3. Thiết kế đa năng: Có thể tùy chỉnh để phù hợp với nhiều loại xe khác nhau.
4. Hiệu quả về chi phí: Chi phí lắp đặt và bảo trì thấp hơn so với các bãi đỗ xe nhiều tầng.
| Mã số sản phẩm | CHPLA2300/CHPLA2700 |
| Khả năng nâng | 2300kg/2700kg |
| Điện áp | 220V/380V |
| Chiều cao nâng | 2100mm |
| Chiều rộng hữu dụng của nền tảng | 2100mm |
| Giờ mọc | 40s |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện/Mạ kẽm |
| Màu sắc | Không bắt buộc |
1. Tôi có thể đặt hàng bằng cách nào?
Vui lòng cung cấp diện tích đất, số lượng xe và các thông tin khác, kỹ sư của chúng tôi có thể thiết kế bản vẽ phù hợp với diện tích đất của bạn.
2. Tôi có thể nhận được nó trong bao lâu?
Khoảng 45 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận được khoản thanh toán tạm ứng của bạn.
3. Khoản mục thanh toán là gì?
Chuyển khoản ngân hàng, thư tín dụng....