1. Đối với loại mô hình này, chúng tôi đều sản xuất theo yêu cầu của khách hàng. Chúng tôi cần biết tải trọng, chiều cao nâng và kích thước bệ nâng mà bạn yêu cầu. Sau đó, chúng tôi sẽ tính toán giá cho bạn.
2. Cầu dẫn tiêu chuẩn giúp việc bốc dỡ hàng hóa dễ dàng hơn.
3. Trạm bơm chất lượng cao giúp nâng hạ rất ổn định.
4. Van chống nổ, bảo vệ đường ống thủy lực, chống vỡ đường ống thủy lực.
5. Thiết bị chống rơi, ngăn ngừa bệ đỡ bị rơi.
6. Thang máy chở ô tô hai tầng đặt dưới mặt đất được thiết kế theo yêu cầu của khách hàng.
7. Xử lý bề mặt bằng phương pháp phun sơn tĩnh điện cho sử dụng trong nhà; mạ kẽm nóng cho sử dụng ngoài trời.
| Thông số sản phẩm | |
| Mã số sản phẩm | CSL-3 |
| Khả năng nâng | tổng cộng 5000kg |
| Chiều cao nâng | tùy chỉnh |
| Chiều cao tự đóng | tùy chỉnh |
| Tốc độ thẳng đứng | 4-6 M/phút |
| Kích thước bên ngoài | tùy chỉnh |
| Chế độ lái | 2 xi lanh thủy lực |
| Kích thước xe | 5000 x 1850 x 1900 mm |
| Chế độ đỗ xe | 1 trên mặt đất, 1 dưới lòng đất |
| Chỗ đậu xe | 2 xe ô tô |
| Thời gian tăng/giảm | 70 giây / 60 giây / có thể điều chỉnh |
| Công suất nguồn điện / động cơ | 380V, 50Hz, 3 pha, 5.5kW |
1. Nhà sản xuất thang nâng xe chuyên nghiệp, với hơn 10 năm kinh nghiệm. Chúng tôi cam kết sản xuất, cải tiến, tùy chỉnh và lắp đặt các thiết bị đỗ xe đa dạng.
2. Hơn 16000 trải nghiệm đỗ xe, tại hơn 100 quốc gia và vùng lãnh thổ.
3. Đặc điểm sản phẩm: Sử dụng nguyên liệu chất lượng cao để đảm bảo chất lượng.
4. Chất lượng tốt: Đạt chứng nhận TUV, CE. Kiểm tra nghiêm ngặt mọi quy trình. Đội ngũ QC chuyên nghiệp đảm bảo chất lượng.
5. Dịch vụ: Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp trong giai đoạn trước và sau bán hàng, dịch vụ được tùy chỉnh theo yêu cầu.
6. Nhà máy: Nằm ở Thanh Đảo, bờ biển phía đông Trung Quốc, giao thông rất thuận tiện. Công suất hàng ngày 500 bộ.