1. Đạt chứng nhận CE theo chỉ thị EC 2006/42/CE về máy móc.
2. Có thể sử dụng trong gara nhà riêng, đại lý ô tô và bãi đỗ xe công cộng.
3. Không có trụ đỡ giúp bạn tận dụng tối đa không gian xung quanh thang nâng.
4. Khả năng nâng: 2700kg/6000lb.
Chiều rộng bệ sử dụng được 5,2100mm giúp việc đỗ xe và lấy xe dễ dàng hơn nhiều.
Điện áp điều khiển 6,24V giúp tránh bị điện giật.
7. Tính năng khóa an toàn động giúp bảo vệ xe của bạn trong suốt quá trình nâng hoặc hạ.
8. Được điều khiển trực tiếp bởi các xi lanh thủy lực, bộ cân bằng đảm bảo sự đồng bộ và độ bằng phẳng của sàn thao tác.
9. Hệ thống khóa nhiều tầng, khóa tự động và hệ thống mở khóa điện tử.
10. Xử lý bề mặt bằng phương pháp phun sơn tĩnh điện cho sử dụng trong nhà; mạ kẽm nóng cho sử dụng ngoài trời.
| Thông số sản phẩm | |
| Mã số sản phẩm | CHSPL2700 |
| Khả năng nâng | 2700 kg |
| Chiều cao nâng | 2100 mm |
| Chiều rộng nền tảng có thể sử dụng | 2100mm |
| Thiết bị khóa | Năng động |
| Mở khóa | Mở khóa tự động bằng điện hoặc bằng tay. |
| Chế độ lái | Dẫn động bằng thủy lực |
| Công suất nguồn điện / động cơ | 220V / 380V, 50Hz / 60Hz, 1 pha / 3 pha, 2.2Kw 60/50 giây |
| Chỗ đậu xe | 2 |
| Thiết bị an toàn | Thiết bị chống rơi |
| Chế độ hoạt động | Công tắc khóa |
Câu 1: Bạn có phải là nhà sản xuất không?
A: Vâng.
Câu 2. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Thanh toán 50% tiền đặt cọc bằng chuyển khoản ngân hàng (T/T), và 50% còn lại trước khi giao hàng. Chúng tôi sẽ gửi ảnh sản phẩm và bao bì trước khi bạn thanh toán phần còn lại.
Câu 3. Điều khoản giao hàng của bạn là gì?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Câu 4. Thời gian giao hàng của bạn như thế nào?
A: Thông thường, sẽ mất từ 45 đến 50 ngày kể từ khi nhận được tiền đặt cọc. Thời gian giao hàng cụ thể phụ thuộc vào mặt hàng và số lượng đơn đặt hàng của bạn.
Câu 5. Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: Kết cấu thép được bảo hành 5 năm, tất cả các phụ tùng thay thế được bảo hành 1 năm.