1. Đây là sản phẩm được thiết kế riêng, có thể tùy chỉnh tải trọng, kích thước và chiều cao của bệ đỡ theo nhu cầu của khách hàng.
2. Nó có thể nâng ô tô và hàng hóa.
3. Thiết bị này có thể được sử dụng để nâng xe ở các độ cao khác nhau, thích hợp cho việc di chuyển xe giữa các cầu thang, từ tầng hầm lên tầng một, tầng hai hoặc tầng ba.
4. Sử dụng hai xi lanh dầu thủy lực để dẫn động, vận hành trơn tru và đủ công suất.
5. Hệ thống truyền động thủy lực có độ chính xác cao và ổn định.
6. Tấm thép hình kim cương chất lượng hàng đầu.
7. Có tính năng bảo vệ quá tải thủy lực.
8. Tự động tắt nếu người vận hành nhả nút công tắc.
| Được thiết kế riêng theo diện tích đất và yêu cầu của bạn. | |
| Mã số sản phẩm | CSL-3 |
| Khả năng nâng | 2500kg/tùy chỉnh |
| Chiều cao nâng | 2600mm/tùy chỉnh |
| Chiều cao tự đóng | 670 mm/tùy chỉnh |
| Tốc độ thẳng đứng | 4-6 M/phút |
| Kích thước bên ngoài | tùy chỉnh |
| Chế độ lái | 2 xi lanh thủy lực |
| Kích thước xe | 5000 x 1850 x 1900 mm |
| Chỗ đậu xe | 1 xe hơi |
| Thời gian tăng/giảm | 70 giây / 60 giây |
| Công suất nguồn điện / động cơ | 380V, 50Hz, 3 pha, 5.5kW |
Câu 1: Bạn là nhà máy hay nhà buôn?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất, chúng tôi có nhà máy và kỹ sư riêng.
Câu 2. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Thanh toán 50% tiền đặt cọc bằng chuyển khoản ngân hàng (T/T), và 50% còn lại trước khi giao hàng. Chúng tôi sẽ gửi ảnh sản phẩm và bao bì trước khi bạn thanh toán phần còn lại.
Câu 3. Điều khoản giao hàng của bạn là gì?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Câu 4. Thời gian giao hàng của bạn như thế nào?
A: Thông thường, sẽ mất từ 45 đến 50 ngày kể từ khi nhận được tiền đặt cọc. Thời gian giao hàng cụ thể phụ thuộc vào mặt hàng và số lượng đơn đặt hàng của bạn.
Câu 7. Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: Kết cấu thép được bảo hành 5 năm, tất cả các phụ tùng thay thế được bảo hành 1 năm.