1. Van chân có cấu trúc tinh xảo, có thể tháo rời toàn bộ, hoạt động ổn định và đáng tin cậy, dễ bảo trì;
2. Đầu gắn và hàm kẹp được làm bằng thép hợp kim;
3. Cánh tay hỗ trợ đơn giản, tiết kiệm thời gian thao tác cho người vận hành;
4. Hàm kẹp có thể điều chỉnh (tùy chọn), có thể điều chỉnh ±2” trên trục cơ bản.
kích thước kẹp.
| Công suất động cơ | 1,1 kW/0,75 kW/0,55 kW |
| Nguồn điện | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Đường kính bánh xe tối đa | 44"/1120mm |
| Chiều rộng bánh xe tối đa | 14"/360mm |
| Kẹp bên ngoài | 10"-21" |
| Kẹp bên trong | 12"-24" |
| Cung cấp không khí | 8-10 bar |
| Tốc độ quay | 6 vòng/phút |
| Lực phá hạt | 2500kg |
| Mức độ tiếng ồn | <70dB |
| Cân nặng | 298kg |
| Kích thước gói hàng | 1100*950*950mm |
| Có thể xếp 24 sản phẩm vào một container 20 inch. | |
1. Trước tiên, hãy bôi mỡ vào mép trong của lốp xe.
2. Cố định vòng thép lên bàn xoay giống như cách tháo lốp, đặt lốp lên mép trên của vòng thép và xác định vị trí lỗ thông hơi.
3. Di chuyển cần tháo lốp để ấn vào mép lốp, đạp bàn đạp và từ từ ấn lốp vào vành thép.
4. Ấn lốp trên vào vành thép theo cách tương tự để hoàn tất việc lắp đặt lốp.
1. Vệ sinh bụi bẩn trên mâm xoay kịp thời sau khi sử dụng máy.
2. Kiểm tra xem khối mài trên đầu lắp ráp có bị mòn trước khi sử dụng máy hay không, và thay thế kịp thời nếu bị mòn.
3. Kiểm tra mực dầu bôi trơn trong bộ tách dầu-nước mỗi tuần. Nếu mực dầu thấp hơn vạch tối thiểu, phải bổ sung kịp thời. Cần điều chỉnh lượng dầu bôi trơn để tránh quá nhiều hoặc quá ít.
4. Kiểm tra xem có nước trong bộ lọc nước mỗi tháng. Nếu có nước, hãy xả nước kịp thời và không để mực nước vượt quá vạch tối đa.