1. Van chân có cấu trúc tinh xảo, có thể tháo rời toàn bộ, hoạt động ổn định và đáng tin cậy, dễ bảo trì;
2. Đầu gắn và hàm kẹp được làm bằng thép hợp kim;
3. Ống định hướng hình lục giác S41 kéo dài đến 270mm, giúp ngăn ngừa hiệu quả sự biến dạng của trục lục giác;
4. Cần bơm lốp, hỗ trợ xử lý lốp xe bị xẹp, lốp mỏng và lốp cứng;
5. Có lỗ chờ để lắp đặt phụ kiện, giúp khách hàng dễ dàng lắp đặt phụ kiện theo yêu cầu.
| Công suất động cơ | 1,1 kW/0,75 kW/0,55 kW |
| Nguồn điện | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Đường kính bánh xe tối đa | 44"/1120mm |
| Chiều rộng bánh xe tối đa | 14"/360mm |
| Kẹp bên ngoài | 10"-21" |
| Kẹp bên trong | 12"-24" |
| Cung cấp không khí | 8-10 bar |
| Tốc độ quay | 6 vòng/phút |
| Lực phá hạt | 2500kg |
| Mức độ tiếng ồn | <70dB |
| Cân nặng | 295kg |
| Kích thước gói hàng | 1100*950*950mm |
| Có thể xếp 24 sản phẩm vào một container 20 inch. | |
1. Xả hết hơi trong lốp xe.
2. Tháo hết các cục chì khỏi vành bánh.
3. Đặt lốp vào vị trí quy định, xoay lốp nhiều lần và ấn cần gạt lốp xuống, đạp bàn đạp cần gạt lốp để tách hoàn toàn lốp ra khỏi vòng thép.
4. Đặt vành xe lên bàn xoay và nhấn bàn đạp kẹp lốp để khóa vành xe.
5. Bôi mỡ vào vòng trong của lốp xe.
6. Kéo cần tháo xuống sao cho con lăn bên trong của mâm cặp dính vào mép vòng thép, và khóa cần mở rộng của đầu máy bằng khóa cần telescopic của đầu máy.
7. Dùng xà beng để nâng lốp xe lên đầu gắp, đạp bàn đạp bàn xoay để xoay mâm cặp, và gắp một bên lốp xe ra.
8. Tháo lốp còn lại theo cách tương tự.