1. Van chân có cấu trúc tinh xảo, có thể tháo rời toàn bộ, hoạt động ổn định và đáng tin cậy, dễ bảo trì;
2. Đầu gắn và hàm kẹp được làm bằng thép hợp kim;
3. Hàm kẹp có thể điều chỉnh (tùy chọn), có thể điều chỉnh ±2” trên kích thước kẹp cơ bản.
| Công suất động cơ | 1,1 kW/0,75 kW/0,55 kW |
| Nguồn điện | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Đường kính bánh xe tối đa | 38"/960mm |
| Chiều rộng bánh xe tối đa | 11"/280mm |
| Kẹp bên ngoài | 10"-18" |
| Kẹp bên trong | 12"-21" |
| Cung cấp không khí | 8-10 bar |
| Tốc độ quay | 6 vòng/phút |
| Lực phá hạt | 2500kg |
| Mức độ tiếng ồn | <70dB |
| Cân nặng | 229kg |
| Kích thước gói hàng | 1100*950*950mm |
| Có thể xếp 36 sản phẩm vào một container 20 inch. | |
Máy tháo lắp lốp bán tự động có thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi và nhanh chóng sử dụng, hoạt động hoàn toàn bằng thủy lực. Chiều cao làm việc cố định, chuyển động công thái học hoàn hảo, nâng bánh xe giúp dễ dàng đặt mọi loại bánh xe lên bàn xoay.
Tiết kiệm không gian: không có dây cáp phía sau và có giá đỡ, quy trình thao tác nhanh hơn: chức năng ghi nhớ chiều cao đầu kẹp, cố định lốp hoàn hảo và nhanh chóng: điều chỉnh bàn kẹp bằng động cơ điện và khóa trung tâm thông minh với độ bám chắc chắn, thao tác không áp suất, máy dán mép lốp khí nén xoay, đầu kẹp được làm bằng vật liệu chống trầy xước, không gây hư hại cho trục bánh xe (hiệu ứng không áp suất).