1. Van chân có cấu trúc tinh xảo, có thể tháo rời toàn bộ, hoạt động ổn định, đáng tin cậy và dễ bảo trì;
2. Đầu gắn và hàm kẹp được làm bằng thép hợp kim.
3. Ống định hướng hình lục giác kéo dài đến 270mm, giúp ngăn ngừa hiệu quả sự biến dạng của trục lục giác;
4. Được trang bị thiết bị nâng lốp, dễ dàng chất lốp lên;
5. Được trang bị thiết bị phun khí nén tích hợp, điều khiển bằng van chân độc đáo và thiết bị khí nén cầm tay;
6. Có tay đòn kép hỗ trợ thao tác với lốp xe rộng, mỏng và cứng.
7. Hàm kẹp có thể điều chỉnh (tùy chọn), có thể điều chỉnh ±2” trên kích thước kẹp cơ bản.
| Công suất động cơ | 1,1 kW/0,75 kW/0,55 kW |
| Nguồn điện | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Đường kính bánh xe tối đa | 47"/1200mm |
| Chiều rộng bánh xe tối đa | 16"/410mm |
| Kẹp bên ngoài | 13"-24" |
| Kẹp bên trong | 15"-28" |
| Cung cấp không khí | 8-10 bar |
| Tốc độ quay | 6 vòng/phút |
| Lực phá hạt | 2500kg |
| Mức độ tiếng ồn | <70dB |
| Cân nặng | 562kg |
| Kích thước gói hàng | 1400*1120*1800mm |
| Có thể xếp 8 sản phẩm vào một container 20 inch. | |
1. Nguồn điện của máy tháo lắp lốp phải ở trạng thái bình thường. Khi máy không hoạt động, nguồn điện phải ở vị trí tắt. Áp suất không khí bên trong máy phải ở mức bình thường, và ống dẫn khí không được kết nối khi máy không hoạt động.
2. Trước khi thay lốp, hãy kiểm tra xem khung lốp có bị biến dạng không, và van bơm hơi có bị rò rỉ hoặc nứt không.
3. Tháo van xả khí để giảm áp suất lốp, đặt lốp vào giữa cần nén và vận hành cần nén để tách hai bên lốp ra khỏi khung bánh xe.
4. Vận hành các công tắc để tháo lốp xe.
5. Khi lắp lốp mới, lốp sẽ được đánh dấu hướng lên trên, và việc lắp lốp sẽ được thực hiện bằng cách vận hành các công tắc.
6. Sau khi lắp ráp, mỗi công tắc cần được đặt ở vị trí tắt.