1. Cột nghiêng và tay nâng/tháo dỡ có khóa khí nén;
2. Ống định hướng sáu trục kéo dài đến 270mm có thể ngăn ngừa hiệu quả sự biến dạng sáu trục;
3. Van chân có cấu trúc tinh xảo, có thể tháo rời toàn bộ, hoạt động ổn định và đáng tin cậy, dễ bảo trì;
4. Đầu gắn và hàm kẹp được làm bằng thép hợp kim;
5. Hàm kẹp có thể điều chỉnh (tùy chọn), có thể điều chỉnh ±2” trên kích thước kẹp cơ bản;
6. Được trang bị thiết bị phun khí nén từ bình chứa khí bên ngoài, điều khiển bằng van chân độc đáo và thiết bị khí nén cầm tay;
7. Có tay đòn trợ lực để xử lý các loại lốp rộng, mỏng và cứng.
| Công suất động cơ | 1,1 kW/0,75 kW/0,55 kW |
| Nguồn điện | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Đường kính bánh xe tối đa | 44"/1120mm |
| Chiều rộng bánh xe tối đa | 14"/360mm |
| Kẹp bên ngoài | 10"-21" |
| Kẹp bên trong | 12"-24" |
| Cung cấp không khí | 8-10 bar |
| Tốc độ quay | 6 vòng/phút |
| Lực phá hạt | 2500kg |
| Mức độ tiếng ồn | <70dB |
| Cân nặng | 384kg |
| Kích thước gói hàng | 1100*950*950mm, 1330*1080*300mm |
| Có thể xếp 24 sản phẩm vào một container 20 inch. | |
1. Phải ngắt nguồn điện và nguồn khí trước khi bảo trì.
2. Máy cần được lau chùi cẩn thận, và các bộ phận trượt và truyền động cần được bôi trơn thường xuyên sau mỗi lần vận hành hàng ngày.
3. Thường xuyên kiểm tra bộ tách khí-nước và bộ bôi trơn, xả nước kịp thời khi có quá nhiều nước và bổ sung dầu kịp thời khi lượng dầu không đủ.
4. Đảm bảo hộp giảm tốc có đủ dầu bôi trơn. Bạn có thể quan sát mức dầu qua cửa sổ hiển thị mức dầu. Mở nắp nhựa ở giữa bàn làm việc, tháo các bu lông, sau đó thêm dầu vào qua các lỗ bu lông.