1. Van chân có cấu trúc tinh xảo, có thể tháo rời toàn bộ, hoạt động ổn định và đáng tin cậy, thuận tiện cho việc bảo trì;
2. Đầu kẹp và hàm kẹp được làm bằng thép hợp kim, giúp giảm thiểu hiệu quả hư hại cho lốp xe;
3. Cánh tay hỗ trợ khí nén giúp tiết kiệm thời gian và công sức trong quá trình vận hành;
4. Hàm kẹp có thể điều chỉnh (tùy chọn), kích thước kẹp cơ bản có thể điều chỉnh ±2 inch.
5. Một loại dụng cụ hỗ trợ mới giúp dễ dàng tháo lốp xe có thành cứng.
| Công suất động cơ | 1,1 kW/0,75 kW/0,55 kW |
| Nguồn điện | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Đường kính bánh xe tối đa | 44"/1120mm |
| Chiều rộng bánh xe tối đa | 14"/360mm |
| Kẹp bên ngoài | 10"-21" |
| Kẹp bên trong | 12"-24" |
| Cung cấp không khí | 8-10 bar |
| Tốc độ quay | 6 vòng/phút |
| Lực phá hạt | 2500kg |
| Mức độ tiếng ồn | <70dB |
| Cân nặng | 379kg |
| Kích thước gói hàng | 1100*950*950mm, 1330*1080*300mm |
| Có thể chất 20 sản phẩm vào một container 20 inch. | |
1. Bạn đến từ đâu?
Thanh Đảo, tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc.
2. Bạn là nhà sản xuất hay nhà kinh doanh?
Nhà sản xuất. Chúng tôi có nhà máy và đội ngũ kiểm soát chất lượng riêng.
3. Thời gian giao hàng là bao lâu?
30 ngày làm việc.
Chào mừng bạn liên hệ để biết thêm chi tiết. Vui lòng xem xét kỹ các thông số kỹ thuật để đảm bảo thang máy này phù hợp với nhu cầu của bạn.