1. Cột có thể nghiêng và cần tháo lắp có khóa khí nén;
2. Ống định hướng trục lục giác kéo dài đến 270mm có thể ngăn ngừa hiệu quả sự biến dạng của trục lục giác:
3. Van chân có cấu trúc tinh xảo, có thể tháo rời toàn bộ, hoạt động ổn định và đáng tin cậy, dễ bảo trì;
4. Đầu lắp và tháo tự động, thao tác dễ dàng; khóa khí nén trục chính nhanh chóng và đáng tin cậy:
5. Cấu trúc không cần chạm, giúp việc lắp và tháo lốp thuận tiện hơn;
6. Có bình chứa khí bên ngoài để bơm hơi nhanh, điều khiển bằng van chân độc đáo và thiết bị cầm tay dùng cho khí nén; (tùy chọn)
7. Có tay đòn hỗ trợ khí nén để xử lý các loại lốp rộng, mỏng và cứng.
| Công suất động cơ | 1,1 kW/0,75 kW/0,55 kW |
| Nguồn điện | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Đường kính bánh xe tối đa | 41"/1043mm |
| Chiều rộng bánh xe tối đa | 14"/360mm |
| Kẹp bên trong | 12"-24" |
| Cung cấp không khí | 8-10 bar |
| Tốc độ quay | 6 vòng/phút |
| Lực phá hạt | 2500kg |
| Mức độ tiếng ồn | <70dB |
| Cân nặng | 419kg |
| Kích thước gói hàng | 860*1330*1980mm |
| Có thể xếp 8 sản phẩm vào một container 20 inch. | |
Hàm không thể mở hoặc đóng được:
Kiểm tra xem có bị rò rỉ khí không, kiểm tra xem lõi van năm chiều có bị bật ra khỏi càng bàn đạp không. Nếu các bước trên bình thường, hãy kiểm tra xem có bị thổi ngược khí vào van phân phối khí quay không, tháo ống dẫn khí nối van phân phối khí quay với xi lanh nhỏ và lắp lại vào bàn đạp. Khi không đạp hoặc đạp hết cỡ, chỉ có một trong hai ống dẫn khí nối van phân phối khí quay với xi lanh nhỏ có khí thoát ra. Trong mọi trường hợp, hiện tượng cả hai ống dẫn khí không thoát khí cùng lúc là do van phân phối khí quay bị thổi ngược khí. Nếu các bộ phận trên không có vấn đề gì, hãy kiểm tra bộ phận càng kẹp, xem đế càng kẹp có bị biến dạng hoặc kẹt không, bàn xoay vuông có bị kẹt không, chốt bàn xoay vuông có bị rơi ra không.