1. Tự động đo khoảng cách và đường kính bánh xe;
2. Tự hiệu chuẩn;
3. Chức năng tối ưu hóa sự mất cân bằng;
4. Bộ chuyển đổi tùy chọn để cân bằng bánh xe máy;
5.Kích thước được đo bằng inch hoặc milimét, hiển thị kết quả bằng gam hoặc ounce;
| Công suất động cơ | 0,25kw/0,35kw |
| Nguồn điện | 110V/220V/240V, 1 pha, 50/60Hz |
| Đường kính vành | 254-615mm/10”-24” |
| Chiều rộng vành | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Trọng lượng bánh xe tối đa | 65kg |
| Đường kính bánh xe tối đa | 37”/940mm |
| Cân bằng độ chính xác | ±1g |
| Tốc độ cân bằng | 200 vòng/phút |
| Mức độ tiếng ồn | <70dB |
| Cân nặng | 178kg |
| Kích thước gói hàng | 1000*900*1150mm |
1. Trục chính có độ chính xác cao được phối hợp với thiết bị cảm biến tần số cao để tính toán tần số quay của lốp xe chính xác hơn.
2. Thiết bị sử dụng bảng điều khiển chịu áp lực với cảm ứng nhạy, thao tác mượt mà, khả năng xử lý dữ liệu mạnh mẽ, và sơ đồ chế độ hoạt động đơn giản, dễ hiểu và dễ vận hành.
3. Vỏ bảo vệ lốp được làm từ chất liệu nylon mật độ cao, sẽ không thay đổi độ cứng và độ giòn sau nhiều năm sử dụng.
4. Thân hộp được làm dày hơn, độ ồn thấp và hoạt động ổn định. Sản phẩm phù hợp để cân bằng bánh xe của nhiều loại xe cỡ nhỏ và trung bình.
5. Thiết bị có chức năng tự kiểm tra và tự chẩn đoán lỗi để đảm bảo độ chính xác của dữ liệu.
6. Ngăn chứa đồ lớn có bố cục rõ ràng và nhiều tùy chọn lưu trữ khác nhau.
7. Thước đo được nâng cấp mới tiện lợi và nhanh chóng hơn khi đo chiều rộng và đường kính lốp xe.
8. Trục chính có độ chính xác cao, chống mài mòn và giảm tiếng ồn, chống ăn mòn và không bị gỉ sét.