1. Đo khoảng cách;
2. Tự hiệu chỉnh; Màn hình hiển thị kỹ thuật số LED
3. Chức năng tối ưu hóa sự mất cân bằng;
4. Bộ chuyển đổi tùy chọn để cân bằng bánh xe máy;
5.Kích thước được đo bằng inch hoặc milimét, hiển thị kết quả bằng gam hoặc ounce;
| Công suất động cơ | 0,25kw/0,35kw |
| Nguồn điện | 110V/240V/240V, 1 pha, 50/60Hz |
| Đường kính vành | 254-615mm/10”-24” |
| Chiều rộng vành | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Trọng lượng bánh xe tối đa | 65kg |
| Đường kính bánh xe tối đa | 37”/940mm |
| Cân bằng độ chính xác | ±1g |
| Tốc độ cân bằng | 200 vòng/phút |
| Mức độ tiếng ồn | <70dB |
| Cân nặng | 134kg |
| Kích thước gói hàng | 980*750*1120mm |
Chừng nào lốp và vành còn được lắp ráp với nhau, thì việc cân bằng động là bắt buộc. Cho dù là thay thế vành hay thay lốp cũ bằng lốp mới, ngay cả khi không có gì thay đổi, lốp cũng được tháo ra khỏi vành để kiểm tra. Chừng nào vành và lốp được lắp ráp lại riêng biệt, thì việc cân bằng động là cần thiết.
Ngoài việc thay thế vành và lốp, bạn cũng nên chú ý hơn trong điều kiện sử dụng thông thường. Nếu bạn nhận thấy vô lăng bị rung lắc, trước tiên bạn nên kiểm tra xem cân bằng động có bất thường hay không. Thêm vào đó, các yếu tố như biến dạng vành, sửa chữa lốp, lắp đặt mô-đun giám sát áp suất lốp và thay thế van bằng các vật liệu khác nhau cũng sẽ ảnh hưởng đến cân bằng động. Nên thực hiện cân bằng động để đảm bảo bánh xe hoạt động bình thường.